• Chào mừng bạn đến với forumsoikeo.net - Diễn đàn bóng đá hàng đầu Việt Nam. Hiện tại số lượng thành viên khá đông nên việc hỗ trợ gặp nhiều khó khăn. Do đó, anh em muốn tham gia diễn đàn hãy inbox trực tiếp admin qua link bên dưới https://www.facebook.com/viettheothaoforum

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

02:00 Club Brugge ?-? Atletico Madrid

02:00 Liverpool ?-? Glasgow Rangers

02:00 AFC Ajax ?-? Napoli

02:00 Inter Milan ?-? Barcelona

02:00 Eintracht Frankfurt ?-? Tottenham Hotspur

02:00 FC Porto ?-? Bayer Leverkusen

23:45 RB Leipzig ?-? Celtic FC

23:45 Red Bull Salzburg ?-? Dinamo Zagreb

02:00 Real Madrid ?-? FC Shakhtar Donetsk

02:00 Manchester City ?-? FC Copenhagen

02:00 Sevilla ?-? Borussia Dortmund

02:00 Chelsea ?-? AC Milan

02:00 Juventus ?-? Maccabi Haifa

02:00 Benfica ?-? PSG

06:00 Charlotte FC ?-? Columbus Crew

07:00 Inter Miami ?-? Orlando City

01:45 Ashington ?-? Stocksbridge Park Steels

01:45 Biggleswade Town ?-? Billericay Town

01:45 Boston United ?-? Basford Utd

01:45 Plymouth Parkway ?-? Oxford City

01:45 AFC Fylde ?-? Congleton Town

01:45 Hanley Town ?-? Chester FC

02:00 Curzon Ashton FC ?-? Scarborough

01:45 Bury AFC ?-? Clitheroe

14:30 Changchun Yatai ?-? Guangzhou Evergrande

18:30 Meizhou Hakka ?-? Shandong Taishan

18:30 Shanghai Port ?-? Beijing Guoan

18:30 Wuhan FC ?-? Chengdu Better City FC

20:00 Sogdiana Jizak ?-? Kuala Lumpur City F.C.

20:30 NK Opatija ?-? Jadran Porec

01:45 Sunderland A.F.C ?-? Blackpool

01:45 Luton Town ?-? Huddersfield Town

01:45 Bristol City ?-? Coventry City

01:45 Sheffield United ?-? Queens Park Rangers (QPR)

02:00 Cardiff City ?-? Blackburn Rovers

02:00 Reading ?-? Norwich City

01:45 Hull City ?-? Wigan Athletic

01:45 Burnley ?-? Stoke City

01:45 Middlesbrough ?-? Birmingham City

01:45 Rotherham United ?-? Millwall

01:45 Watford ?-? Swansea City

02:00 Preston North End ?-? West Brom

07:40 Leones ?-? Boyaca Chico

01:45 Ross County ?-? Motherwell

01:45 Kilmarnock ?-? Saint Johnstone

05:00 Colo Colo ?-? Univ Catolica

07:30 Juventude ?-? Corinthians Paulista (SP)

05:00 Ceara ?-? Goias

05:00 Atletico Clube Goianiense ?-? Fluminense RJ

05:00 Bragantino ?-? Cuiaba

05:30 Atletico Paranaense ?-? Fortaleza

07:30 Santos ?-? Atletico Mineiro

07:30 Flamengo ?-? Internacional RS

02:30 Newells Old Boys ?-? Arsenal de Sarandi

02:30 Godoy Cruz Antonio Tomba ?-? San Lorenzo

05:00 Sarmiento Junin ?-? Club Atletico Tigre

07:30 Velez Sarsfield ?-? Banfield

02:30 Colon de Santa Fe ?-? Patronato Parana

05:00 Atletico Tucuman ?-? CA Platense

05:00 Defensa Y Justicia ?-? Racing Club

07:30 Independiente ?-? Central Cordoba SDE

07:30 River Plate ?-? Estudiantes La Plata

01:55 Atletico Palmaflor Vinto ?-? Royal Pari FC

05:15 Nacional Potosi ?-? Club Guabira

07:30 Jorge Wilstermann ?-? Bolivar

05:00 Real Tomayapo ?-? Always Ready

06:30 Aurora ?-? The Strongest

07:30 Oriente Petrolero ?-? Real Santa Cruz

15:30 Ventforet Kofu ?-? Kashima Antlers

17:30 Kyoto Sanga ?-? Hiroshima Sanfrecce

20:45 Saedding GIF ?-? Middelfart G og

01:45 Guingamp ?-? Rodez Aveyron

17:00 Omiya Ardija ?-? Montedio Yamagata

01:00 Atletico Grau ?-? FC Carlos Stein

03:15 Deportivo Municipal ?-? UTC Cajamarca

05:30 Cienciano ?-? Sport Huancayo

08:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? Alianza Lima

03:00 AD Tarma ?-? FBC Melgar

03:30 Ayacucho Futbol Club ?-? Sporting Cristal

08:00 Universitario De Deportes ?-? Carlos Manucci

03:30 General Caballero LJM ?-? Guairena

06:00 Cerro Porteno ?-? Sportivo Ameliano

06:00 Olimpia Asuncion ?-? Tacuary

17:00 Daejeon Citizen ?-? Jeonnam Dragons

17:30 Chungnam Asan ?-? Seoul E-Land FC

01:45 Stevenage Borough ?-? Sutton United

01:45 Hartlepool United ?-? Doncaster Rovers

01:45 Walsall ?-? Northampton Town

01:45 Swindon Town ?-? Newport County

07:30 Independiente Santa Fe ?-? Millonarios

04:00 Deportivo La Guaira ?-? Estudiantes Merida FC

06:15 CD Hermanos Colmenares ?-? Caracas FC

04:00 Metropolitanos FC ?-? Carabobo FC

06:15 Zamora Barinas ?-? Monagas SC

01:45 Cove Rangers ?-? Dundee

01:45 Queen's Park ?-? Greenock Morton

05:05 Leones Negros ?-? Celaya FC

07:05 Pumas Tabasco ?-? CSyD Dorados de Sinaloa

09:05 Venados FC ?-? Tlaxcala FC

05:00 CD Alacranes de Durango ?-? Monarcas Morelia

07:05 Alebrijes de Oaxaca ?-? Raya2 Expansion

09:05 Correcaminos UAT ?-? Atletico La Paz

18:00 Lech II Poznan ?-? Pogon Siedlce

20:30 Roltek Dob ?-? Krka

20:00 FC Ahal ?-? Kopetdag Asgabat

21:00 Slovan Velvary ?-? Most Mus

17:00 Bahir Dar Kenema FC ?-? Welkite Ketema

20:00 Arba Minch ?-? Ethiopian Insurance FC

03:00 Millonarios ?-? Atletico Junior Barranquilla

15:00 Akzhayik Oral ?-? FK Arys

06:00 Forge FC ?-? Pacific FC

18:30 Bayburt Ozel Idare ?-? Somaspor

18:30 Pazarspor ?-? Kocaelispor

18:30 Hekimoglu Trabzon ?-? Kastamonuspor

18:30 Sivas Dort Eylul Belediyespor ?-? Corum Belediyespor

18:30 Belediye Vanspor ?-? Diyarbakirspor

18:30 Adiyamanspor ?-? Etimesgut Belediye Spor

19:00 Ankaraspor FK ?-? Bursaspor

19:00 Duzcespor ?-? Isparta 32 Spor

19:00 Zonguldak ?-? Bursa Niluferspor AS

19:30 Kirklarelispor ?-? Iskenderun FK

19:30 Erokspor ?-? Afjet Afyonspor

19:30 Inegolspor ?-? S.Urfaspor

19:30 Usakspor ?-? Serik Belediyespor

22:30 Tarsus Idman Yurdu ?-? Nazillispor

22:59 Fethiyespor ?-? Ankarademirspor

22:59 Erzincanspor ?-? Utkoi

22:59 Amedspor ?-? Batman Petrolspor

22:59 Bukaspor ?-? Sariyer

22:59 Balikesirspor ?-? Kirsehir Koyhizmetleri

16:00 Hantharwady United ?-? Ispe FC

20:00 MTE Mosonmagyarovar ?-? Dafuji cloth MTE

20:00 Nyiregyhaza ?-? MTK Hungaria

20:00 SOROKSAR ?-? FC Ajka

20:00 Csakvari TK ?-? Szentlorinc SE

22:00 Gyori ETO ?-? Gyirmot SE

22:59 Diosgyor VTK ?-? Dorogi FC

22:59 Szombathelyi Haladas ?-? Kazincbarcika

22:59 Kozarmisleny SE ?-? Bekescsaba

22:59 Bodajk FC Siofok ?-? Pecsi MFC

22:59 Duna-Tisza ?-? Szeged Csanad

06:30 Louisville City FC ?-? Detroit City

07:00 Memphis 901 ?-? Rio Grande Valley

08:00 New Mexico United ?-? Los Angeles Galaxy II

08:00 El Paso Locomotive FC ?-? Colorado Springs Switchbacks FC

01:45 Margate ?-? Haringey Borough

01:45 Bishop's Stortford ?-? Folkestone

01:45 Corinthian Casuals ?-? Cray Wanderers

01:45 Glenavon Lurgan ?-? Loughgall FC

01:45 Glentoran FC ?-? Warrenpoint Town

01:45 Annagh United ?-? Larne FC

01:45 Ballyclare Comrades ?-? Newry City

01:45 Ballymena United ?-? Coleraine

01:45 Cliftonville ?-? Carrick Rangers

01:45 Dundela ?-? Linfield FC

01:45 Dungannon Swifts ?-? Portadown

01:15 Fluminense U20 ?-? Cruzeiro (Youth)

01:15 Fluminense U20 ?-? Cruzeiro (Youth)

01:15 Fluminense U20 ?-? Cruzeiro (Youth)

01:30 Aseev U20 ?-? Trindade AC Youth

01:45 Shamrock Rovers U19 ?-? AZ Alkmaar U19

18:00 RB LeipzigU19 ?-? Celtic U19

18:00 Jelgava U19 ?-? MTK Budapest U19

19:00 Real Madrid U19 ?-? FC Shakhtar Donetsk U19

19:00 KF Apolonia Fier U19 ?-? Lokomotiv Astana U19

19:00 Pobeda Prilep U19 ?-? Coleraine U19

19:00 Slavia Praha U19 ?-? KRC Genk U19

19:00 FC Pyunik U19 ?-? Nantes U19

19:00 Galatasaray U19 ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19

19:30 Red Bull Salzburg U19 ?-? Dinamo Zagreb U19

21:00 Chelsea FC U19 ?-? AC Milan U19

21:00 Sevilla U19 ?-? Borussia Dortmund U19

21:00 Manchester City U19 ?-? FC Kobenhavn U19

21:00 Omonia Nicosia U19 ?-? Crvena Zvezda Youth

21:00 Benfica U19 ?-? U19 PSG

21:00 Slavia Sofia U19 ?-? Panathinaikos U19

22:59 Trencin U19 ?-? FK Zalgiris Vilnius U19

22:59 Zaglebie Lubin U19 ?-? Rukh Vynnyky U19

22:59 Domzale U19 ?-? Young Boys U19

00:00 Racing Union Luxembourg U19 ?-? AIK Solna U19

01:00 Hibernian U19 ?-? Molde U19

01:45 Boreham Wood ?-? Bromley

01:45 Chesterfield ?-? Dagenham Redbridge

01:45 Dorking ?-? Yeovil Town

01:45 Halifax Town ?-? York City

01:45 Gateshead ?-? Altrincham

01:45 Notts County ?-? Wrexham

01:45 Oldham Athletic ?-? Scunthorpe United

01:45 Solihull Moors ?-? Wealdstone FC

01:45 Aldershot Town ?-? Eastleigh

01:45 Southend United ?-? Woking

01:45 Barnet ?-? Maidstone United

01:45 Torquay United ?-? Maidenhead United

04:00 Real Espana Reserves ?-? CD Real Sociedad Reserves

01:00 Internacional RS U20 ?-? Londrina EC (Youth)

01:15 Fluminense RJ (Youth) ?-? Cruzeiro (Youth)

02:00 America MG (Youth) ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

02:30 Real Ariquemes RO Youth ?-? Remo PA (Youth)

01:00 Nautico PE (Youth) ?-? Ceara (Youth)

01:00 ABC FC RN (Youth) ?-? Fluminense PI (Youth)

01:00 IAPE (Youth) ?-? Sao Raimundo-RR Youth

07:00 Manta FC ?-? CD El Nacional

03:00 CD Independiente Juniors ?-? Libertad FC

03:00 CD Puerto Quito ?-? SC Imbabura

07:00 Guayaquil SC ?-? Chacaritas SC

22:00 KuPs ?-? FC Haka

15:00 RTC FC ?-? BFF Academy U19

20:00 Makedonikos ?-? Anagenisi Karditsa

20:00 Asteras Stavros ?-? Almopos Arideas

20:00 Diagoras ?-? Apollon Kalamarias

20:00 Egaleo Athens ?-? Panserraikos

01:00 Portuguesa RJ ?-? Goncalense

01:00 Volta Redonda ?-? Americano RJ

20:00 Sutjeska Foca ?-? FK Kozara Gradiska

20:00 Zeljeznicar Banja Luka ?-? FK Zvijezda 09

20:00 Drina Zvornik ?-? FK Podrinje

20:00 Famos Vojkovici ?-? FK Omarska

20:00 Laktasi ?-? Slavija Sarajevo

22:00 Radnik Bijeljina ?-? FK Modrica

01:25 Estanciano EC ?-? Dorense SE

20:30 FK Jonava II ?-? DFK Dainava Alytus B

00:00 HB Torshavn ?-? Vikingur Gotu

00:30 KI Klaksvik ?-? 07 Vestur Sorvagur

09:00 FC Tucson ?-? Central Valley Fuego

01:45 Corinthian FC ?-? Sittingbourne

16:00 Arka Gdynia (Youth) ?-? Lech Poznan (Youth)

17:00 Rakow Czestochowa (Youth) ?-? Legia Warszawa (Youth)

01:00 Marica RJ U20 ?-? Olaria RJ U20

17:00 FC Vitebsk Reserves ?-? Bate Borisov Reserves

22:59 Elche CF Ilicitano ?-? Orihuela CF

15:30 TNG Thai Nguyen (w) ?-? CLB TPHCM (w)

18:00 PP Henan (w) ?-? Ha Noi II(w)

08:00 Real Espana ?-? Alajuelense

08:00 CD Motagua ?-? CD Olimpia

01:00 Mansfield Town ?-? Derby County

01:00 Tranmere Rovers ?-? Leeds United U21

01:00 Harrogate Town ?-? Everton U21

01:00 Exeter City ?-? Southampton U21

01:00 Gillingham ?-? Brighton U21

01:00 Milton Keynes Dons ?-? West Ham U21

01:00 Bristol Rovers ?-? Crystal Palace U21

01:30 Bradford City ?-? Leicester City U21

01:30 Barrow ?-? Manchester United U21

01:45 Portsmouth ?-? Aston Villa U21

01:45 Oxford United ?-? Chelsea U21

01:45 Colchester United ?-? Charlton Athletic

02:00 Defensor Sporting Montevideo ?-? Liverpool URU

02:00 Torque ?-? Club Atletico Progreso

06:30 Plaza Colonia ?-? CA Penarol

16:00 Nippon Sport Science Universit (w) ?-? Angeviolet Hiroshima (w)

01:00 SV Hongg ?-? USV Eschen Mauren

01:00 Bulle ?-? Etoile Carouge

04:00 Senegal U17 ?-? Mali U17

01:45 Cliftonville Reserves ?-? Linfield Reserves

02:00 Larne Reserves ?-? Glenavon Reserves

05:00 Vila Nova ?-? Criciuma

05:00 Brusque FC ?-? Sport Club Recife PE

05:00 CRB AL ?-? Chapecoense SC

05:00 Gremio (RS) ?-? Centro Sportivo Alagoano

05:00 Operario Ferroviario PR ?-? Vasco da Gama

07:30 Nautico (PE) ?-? Tombense

07:30 Gremio Novorizontin ?-? Bahia

07:30 Cruzeiro (MG) ?-? Ituano SP

22:00 AmaZulu ?-? Richards Bay

00:30 Moroka Swallows ?-? Kaizer Chiefs

01:45 Radcliffe Borough ?-? Stalybridge Celtic

01:45 Ashton United ?-? Whitby Town

01:45 Warrington Town AFC ?-? Warrington Rylands

01:45 FC United of Manchester ?-? South Shields

01:45 Morpeth Town ?-? Bamber Bridge

22:25 Al Kholood ?-? Al Sahel

22:40 Al-Orubah ?-? Al-Faisaly Harmah

00:15 AL-Rbeea Jeddah ?-? Al Ahli Jeddah

03:00 Harvard (w) ?-? Boston University (W)

04:00 Deportivo Sanarate ?-? San Benito FC

22:00 Romania (w) U17 ?-? Lithuania (w) U17

21:30 Hegelmann Litauen ?-? FK Panevezys

01:00 Venezuela U19 ?-? Uruguay U19

02:00 Paraguay U19 ?-? Peru U19

00:00 FSV Frankfurt ?-? FSV Mainz 05 (Youth)

06:00 Destroyers ?-? CD Nueva Cliza

18:00 FC Syunik ?-? Shirak

18:00 MIKA Ashtarak ?-? Gandzasar Kapan

18:00 FC West Armenia ?-? Alashkert

15:00 Kazakhstan (w) U19 ?-? Czech (w) U19

17:00 Romania (w) U19 ?-? Armenia (w) U19

17:00 England (w) U19 ?-? Slovenia (w) U19

19:00 Switzerland (w) U19 ?-? Finland (w) U19

19:30 Albania U19(w) ?-? Latvia (w) U19

19:30 Bosnia (w) U19 ?-? Moldova (w) U19

20:00 Norway (w) U19 ?-? malta (w) (U19)

20:00 Wales (w) U19 ?-? Hungary (w) U19

20:00 Italy (w) U19 ?-? Serbia (w) U19

22:00 Slovakia (w) U19 ?-? Denmark (w) U19

22:59 Portugal (w) U19 ?-? Belgium (w) U19

00:00 Spain (w) U19 ?-? Scotland (w) U19

01:45 Plymouth Argyle ?-? Sheffield Wednesday

01:45 Cheltenham Town ?-? Bolton Wanderers

01:45 Burton Albion ?-? Fleetwood Town

02:00 Ipswich Town ?-? Cambridge United

20:00 Ligorna ?-? As Casale Calcio

20:00 Ravenna ?-? Giana

20:00 FC Lamezia Terme ?-? ASD Sancataldese

20:00 Sanremese ?-? Asti

20:00 Real Forte Querceta ?-? ASD Fanfulla

20:00 AC Locri ?-? ASD San Luca

20:00 Sestri Levante ?-? USD Castellanzese

20:00 Sammaurese ?-? Mezzolara

20:00 Stresa Vergante ?-? Chieri

20:00 ASD Paterno ?-? ASD Ragusa Calcio

20:00 ACD SantAngelo ?-? Salsomaggiore

20:00 US Mariglianese ?-? ASD Licata

20:00 FC Vado ?-? Borgosesia

20:00 Scandicci ?-? A.C. Crema 1908

20:00 Aglianese ?-? Athletic Carpi

20:00 ASD Canicatti ?-? Real Agro Aversa

20:00 A.S.D. Bra ?-? Derthona

20:00 US Corticella ?-? Riccione

20:00 Castrovillari ?-? Acireale

20:00 Bagnolese ?-? Forli

20:00 Catania ?-? Vibonese

20:00 Renty ging ?-? Correggese Calcio

20:00 Citta Di S. Agata ?-? Trapani

20:00 Prato ?-? Pistoiese

20:00 Cittanova Interpiana ?-? Santa Maria

20:00 Castanese ?-? Pinerolo FC

20:00 Fezzanese ?-? USD Pont Donnaz

20:00 Gozzano ?-? Fossano Calcio

20:00 Legnano ?-? Chisola

01:45 Derry City (w) ?-? Crusaders Newtownabbey Strikers (w)

04:30 Once Deportivo Ahuachapan ?-? A.D. Isidro Metapan

19:30 Civo United ?-? TN Stars

00:00 Al Khor SC ?-? Russell City

13:30 Banten Jaya FC ?-? Astam FC

15:30 Serang Jaya ?-? Bantara SC

06:00 CD Inter Queretaro ?-? Deportivo Tulancingo

01:00 Venezuela U20 ?-? Uruguay U20

02:00 Paraguay U20 ?-? Peru U20

02:00 Foggia ?-? AZ Picerno ASD

02:00 Latina ?-? Giugliano

02:00 Francavilla ?-? Potenza

19:00 Vicenza ?-? USD Virtus Verona

19:30 Gubbio ?-? Recanatese

19:30 Mantova ?-? Trento

19:30 Us Pergolettese ?-? Sangiuliano City Nova

19:30 Viterbese ?-? San Donato Tavarnelle

19:30 Renate AC ?-? Pro Sesto

19:30 Alessandria ?-? Novara

19:30 Ancona ?-? Rimini

20:00 Cesena ?-? Fermana

20:00 US Fiorenzuola ?-? Lucchese

20:30 Pordenone Calcio SSD ?-? Imolese

22:59 Montevarchi ?-? Nuova Monterosi

22:59 Pescara ?-? Vis Pesaro

22:59 Piacenza ?-? Pro Vercelli

22:59 Triestina ?-? Azy based nano Bo

22:59 ACD Virtus Entella ?-? Carrarese

22:59 Robur Siena S.S.D. ?-? Pontedera

22:59 Pro Patria ?-? Albinoleffe

22:59 Lecco ?-? JuventusU23

02:00 Olbia ?-? Sassari Torres

01:45 Turriff United ?-? fraserburgh

01:45 Banks o Dee ?-? Deveronvale

01:45 Brechin City ?-? Huntly

01:45 Clachnacuddin ?-? Buckie Thistle FC

01:45 Forres Mechanics ?-? Wick Academy

01:45 Lossiemouth ?-? Keith

01:45 Nairn County ?-? Inverurie Loco Works

01:45 Rothes ?-? Formartine United

01:45 Strathspey Thistle ?-? Brora Rangers

01:45 Nuneaton Borough ?-? Bedford Town

01:45 Ilkeston Town ?-? St Ives Town

22:00 Othellos Athienou ?-? Doxa Katokopias

22:00 AE Zakakiou ?-? AEP Paphos

01:45 Shepshed Dynamo ?-? Stamford

01:45 Sutton Coldfield Town ?-? St Neots Town

01:10 Flandria ?-? Tristan Suarez

01:45 SP Domagnano ?-? SP Libertas

01:45 Fiorentino ?-? SP La Fiorita

01:45 SP Cosmos ?-? SS Virtus

01:45 Faetano ?-? Murata

01:45 San Giovanni ?-? Folgore/Falciano

01:45 Tre Penne ?-? S.S Pennarossa

01:45 AC Juvenes ?-? Cailungo

01:45 North Leigh ?-? Hanwell Town

01:45 Hayes Yeading United ?-? Gosport Borough

01:30 Sportivo Barracas ?-? Centro Espanol

01:30 Deportivo Muniz ?-? Deportivo Paraguayo

01:40 CA Lugano ?-? Central Ballester

01:45 Defensores de Cambaceres ?-? Yupanqui

19:00 Volga Ulyanovsk ?-? Rubin Kazan

22:59 Dinamo Saint Petersburg ?-? Alania Vladikavkaz

22:59 Dinamo Vladivostok ?-? SKA Khabarovsk

22:59 Torpedo Vladimir ?-? Akron Togliatti

22:59 FK Kuban Kholding ?-? FC Ufa

22:59 FK Zenit Izhevsk ?-? KAMAZ Naberezhnye Chelny

22:59 FK Kosmos Dolgoprudny ?-? Rodina Moskva

22:59 Zvezda Sint Petersburg ?-? Veles

22:59 Avangard ?-? FK Makhachkala

22:59 Peresvet Podolsk ?-? Baltika Kaliningrad

22:59 Rotor Volgograd ?-? Shinnik Yaroslavl

22:59 Tekstilshchik Ivanovo ?-? Kuban Krasnodar

22:59 Chernomorets Novorossiysk ?-? Yenisey Krasnoyarsk

22:59 Tyumen ?-? Volgar-Gazprom Astrachan

22:59 Dinamo Briansk ?-? Arsenal Tula

19:00 Academy Pandev ?-? Ljuboten

19:00 Pobeda Prilep ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 FK Shkupi ?-? Voska Sport

19:00 FK Shkendija 79 ?-? FK Skopje

19:00 FK Tikves Kavadarci ?-? Sileks

19:00 FC Struga Trim Lum ?-? Rabotnicki Skopje

19:00 Bregalnica Stip ?-? Pelister Bitola

19:00 FC Vardar Skopje ?-? Fortuna Singelik

20:45 Al-Shabbab ?-? Bahrain SC

22:30 Sitra ?-? Al Khaldiya

23:45 Al-Budaiya ?-? East Riffa

17:00 Ulsan Hyundai FC ?-? Jeonbuk Hyundai Motors

17:00 Daegu FC ?-? FC Seoul

11:00 Iran U17 ?-? Laos U17

11:00 Thailand U17 ?-? Nepal U17

11:00 Indonesia U17 ?-? UAE U17

11:00 Malaysia U17 ?-? Guam Island U17

11:00 Yemen U17 ?-? Bhutan U17

11:00 Korea Republic U17 ?-? Sri Lanka U17

11:00 China PR U17 ?-? Cambodia U17

19:00 Viet Nam U17 ?-? Chinese Taipei U17

20:00 BangladeshU17 ?-? Singapore U17

20:00 Brunei Darussalam U17 ?-? Uzbekistan U17

20:30 Hong Kong U17 ?-? Kyrgyzstan U17

22:00 Mongolia U17 ?-? Tajikistan U17

23:45 Jordan U17 ?-? Philippines U17

23:45 IraqU17 ?-? Lebanon U17

23:45 India U17 ?-? Kuwait U17

23:45 Japan U17 ?-? Turkmenistan U17

23:45 Oman U17 ?-? Bahrain U17

23:45 Saudi Arabia U17 ?-? Maldives U17

01:00 Fluminense RJ U20 (W) ?-? Vasco da Gama U20 (W)

01:30 Esmac PA(w) ?-? Uniao Paraense (W)

01:45 Midleton FC ?-? Cobh Wanderers

06:00 UNAN Managua ?-? Jalapa

16:00 Kapaz PFK II ?-? E Nel G Tick

16:00 Standard Sumgayit II ?-? FK MOIK Baku

16:00 Turan Tovuz II ?-? FK Qabala II

16:00 Zira FK II ?-? Araz Nakhchivan

01:00 Wolverhampton U21 ?-? Valencia CF Mestalla

22:30 IBV Vestmannaeyjar ?-? Hafnarfjordur

02:15 Vikingur Reykjavik ?-? Valur Reykjavik

01:00 CF Rio de Janeiro ?-? Mageense FC

04:00 Peru Beach Soccer ?-? Argentina Islands Beach Soccer

05:55 Paraguay Beach Soccer ?-? Venezuela Beach Soccer

01:00 Koninklijke HFC ?-? Quick Boys

01:00 Kozakken Boys ?-? Noordwijk

01:00 FC Lisse ?-? Volendam (Youth)

01:00 Spakenburg ?-? Excelsior Maassluis

01:00 TEC ?-? IJsselmeervogels

01:00 Jong Sparta Rotterdam (Youth) ?-? Scheveningen

01:00 Katwijk ?-? OFC Oostzaan

01:00 Rijnsburgse Boys ?-? De Treffers

01:00 HHC Hardenberg ?-? AFC

22:00 Al-Salibikhaet ?-? Al-Shabab(KUW)

00:20 Khaitan ?-? Al-Yarmouk

01:00 GVVV Veenendaal ?-? Sparta Nijkerk

01:00 Staphorst ?-? ACV Assen

01:00 Urk ?-? VV DOVO

01:00 UNA ?-? Gemert

01:00 SV Oss 20 ?-? HSC 21 Brein

22:59 HSK Zrinjski Mostar ?-? NK Siroki Brijeg

01:45 Montrose ?-? Airdrie United

01:45 Edinburgh City ?-? Peterhead

20:00 Busoga United ?-? Blacks Power FC

Bên trên