• Chào mừng bạn đến với forumsoikeo.net - Diễn đàn bóng đá hàng đầu Việt Nam. Hiện tại số lượng thành viên khá đông nên việc hỗ trợ gặp nhiều khó khăn. Do đó, anh em muốn tham gia diễn đàn hãy inbox trực tiếp admin qua link bên dưới https://www.facebook.com/viettheothaoforum

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá

02:00 FC Porto 2-0 Bayer Leverkusen 1 0-0

02:00 Eintracht Frankfurt 0-0 Tottenham Hotspur 0-0

02:00 Inter Milan 1-0 Barcelona 1-0

02:00 1 AFC Ajax 1-6 Napoli 1-3

02:00 Liverpool 2-0 Glasgow Rangers 1-0

02:00 Club Brugge 2-0 Atletico Madrid 1-0

00:00 Marseille 4-1 Sporting CP 1 3-1

23:45 Bayern Munchen 5-0 FC Viktoria Plzen 3-0

01:45 Hanley Town 0-4 Chester FC 0-0

01:45 AFC Fylde 5-1 Congleton Town 3-1

01:45 Biggleswade Town 3-0 Billericay Town 2-0

01:45 Ashington 3-0 Stocksbridge Park Steels 2-0

18:30 Shanghai Shenhua 1-0 Henan Songshan Longmen 0-0

18:30 1 Zhejiang Greentown 2-1 Wuhan Three Towns 2-0

18:30 Guangzhou City 1-1 Shenzhen FC 1-0

18:30 Dalian Pro 0-2 Tianjin Tigers 0-1

14:30 Hebei FC 0-5 Cangzhou Mighty Lions 0-3

22:00 Al-Seeb 4-0 Al-Riffa 0-0

20:10 Picuiense 1-2 SE Queimadense 1-0

02:00 Reading 1-1 Norwich City 0-0

02:00 Cardiff City 1-0 Blackburn Rovers 0-0

01:45 Sheffield United 0-1 Queens Park Rangers (QPR) 0-0

01:45 Bristol City 0-0 Coventry City 0-0

01:45 Luton Town 3-3 Huddersfield Town 1 3-2

01:45 Sunderland A.F.C 0-0 Blackpool 0-0

01:45 Ross County 0-5 Motherwell 0-1

00:00 Aldosivi Mar del Plata 2-0 Barracas Central 0-0

01:55 Atletico Palmaflor Vinto 1-1 Royal Pari FC 1-0

01:45 Guingamp 0-0 Rodez Aveyron 0-0

01:00 1 Dep.San Martin 1-3 Academia Deportiva Cantolao 1-1

01:00 Atletico Grau 0-0 FC Carlos Stein 0-0

01:45 Swindon Town 1-0 Newport County 0-0

01:45 Walsall 1-0 Northampton Town 1-0

01:45 Hartlepool United 2-1 Doncaster Rovers 1-0

01:45 Stevenage Borough 3-0 Sutton United 1-0

01:45 Queen's Park 1-2 Greenock Morton 0-1

01:45 Cove Rangers 3-1 Dundee 1-1

21:00 1 Dinamo Bucuresti 1-0 FC Unirea 2004 Slobozia 1-0

22:59 Kotwica Kolobrzeg 3-0 Garbarnia Krakow 1-0

19:00 Real Succes 1-3 Vasieni 0-1

20:00 Kedah 1-3 Johor Darul Takzim 1 1-1

20:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 FC Dobrudzha 1 1-0

20:00 1 CSKA 1948 Sofia II 0-1 Etar 0-0

20:00 1 Strumska Slava 0-3 Minyor Pernik 1 0-1

20:00 FC Sozopol 1-1 Botev Plovdiv II 1-0

20:00 Ihefu SC 1-1 Tanzania Prisons 0-0

18:00 Polisi Tanzania FC 1-2 Geita Gold 1 0-1

20:00 Plaza Colonia Reseves 2-5 Nacional De Football Reserves 1-4

01:45 Bishop's Stortford 3-0 Folkestone 1-0

01:45 Margate 3-3 Haringey Borough 1-1

01:45 Dundela 0-1 Linfield FC 0-0

01:45 Cliftonville 6-0 Carrick Rangers 2-0

01:45 1 Ballymena United 0-1 Coleraine 0-0

01:45 Ballyclare Comrades 1-2 Newry City 0-1

01:45 Annagh United 2-1 Larne FC 1 0-1

01:45 Glentoran FC 6-0 Warrenpoint Town 3-0

01:45 Glenavon Lurgan 1-2 Loughgall FC 0-0

01:30 Aseev U20 1-2 Trindade AC Youth 0-0

01:45 Shamrock Rovers U19 1-1 AZ Alkmaar U19 0-1

21:00 1 Inter Milan U19 1-6 Barcelona U19 0-3

21:00 1 Club Brugge U19 1-3 Atletico de Madrid U19 1 0-1

20:00 1 Ajax U19 5-1 Napoli(U19) 3-1

20:00 FK Gabala U19 1-2 Hajduk Split U19 0-0

19:00 Marseille U19 0-6 Sporting Lisbon U19 1 0-3

19:00 Juventus U19 3-1 Maccabi Haifa U19 0-0

19:00 Liverpool U19 4-1 Glasgow Rangers U19 2-0

19:00 Eintracht Frankfurt U19 1-0 Tottenham Hotspur U19 1-0

18:00 Bayern Munchen U19 1-2 Viktoria Plzen U19 0-0

18:00 FC Porto U19 3-1 Bayer Leverkusen U19 0-0

01:45 Torquay United 2-3 Maidenhead United 2-2

01:45 Barnet 4-3 Maidstone United 1-1

01:45 Southend United 1-1 Woking 0-1

01:45 Aldershot Town 0-0 Eastleigh 0-0

01:45 Solihull Moors 2-1 Wealdstone FC 1-0

01:45 Oldham Athletic 2-2 Scunthorpe United 1-2

01:45 Notts County 1-0 Wrexham 1-0

01:45 Gateshead 1-3 Altrincham 1-2

01:45 Halifax Town 1-0 York City 1-0

01:45 Dorking 1-1 Yeovil Town 0-1

01:45 Chesterfield 2-3 Dagenham Redbridge 0-3

01:45 Boreham Wood 0-2 Bromley 0-1

02:00 America MG (Youth) 0-1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-1

01:15 Fluminense RJ (Youth) 4-2 Cruzeiro (Youth) 1 2-1

01:00 Internacional RS U20 4-2 Londrina EC (Youth) 2-1

01:45 Gala Fairydean 2-0 Dalbeattie Star 2-0

19:00 Tensung FC 1-0 FC Takin 0-0

20:00 Peterborough U21 3-2 Birmingham U21 2-2

22:59 Elfsborg U21 3-1 Varbergs BoIS U21 2-0

20:30 Radnik Sesvete 1-0 Mladost Zdralovi 1 1-0

01:25 1 Estanciano EC 2-1 Dorense SE 2-1

21:00 FK Kauno Zalgiris II 2-2 Suduva Marijampole II 2-1

19:00 Watford U21 1-2 Huddersfield Town U21 0-1

19:00 Accrington Stanley Reserves 0-0 Fleetwood Town Reserve 0-0

18:00 Lyngby Reserve 0-0 FC Nordsjaelland Reserve 1 0-0

17:30 Signature (W) 1-6 Garhwal (W) 0-4

01:45 Corinthian FC 0-1 Sittingbourne 2 0-0

01:00 Marica RJ U20 0-0 Olaria RJ U20 0-0

00:00 Saar 05 Saarbrucken 1-3 SV Kollerbach 0-1

01:45 Colchester United 2-1 Charlton Athletic 0-1

01:45 Oxford United 1-2 Chelsea U21 1-0

01:45 Portsmouth 5-0 Aston Villa U21 2-0

01:30 Barrow 1-2 Manchester United U21 0-1

01:30 Bradford City 2-2 Leicester City U21 1-0

01:00 1 Bristol Rovers 2-0 Crystal Palace U21 1-0

01:00 Milton Keynes Dons 2-0 West Ham U21 0-0

01:00 Gillingham 3-2 Brighton U21 1-1

01:00 Exeter City 2-1 Southampton U21 2-1

01:00 Harrogate Town 1-1 Everton U21 0-1

01:00 Tranmere Rovers 3-5 Leeds United U21 1 3-3

01:00 Mansfield Town 1-1 Derby County 1-1

00:30 TSV Emmelshausen 1-5 Rot-Weiss Koblenz 0-2

00:00 1 SAK Klagenfurt 0-1 Union Gurten 0-1

00:30 TS Galaxy 0-1 Marumo Gallants FC 0-1

00:30 Supersport United 3-1 Royal AM 0-0

00:30 Stellenbosch FC 3-0 Maritzburg United 1-0

00:30 Lamontville Golden Arrows 1-1 Cape Town City 0-1

22:00 Sekhukhune United 2-0 Orlando Pirates 1 0-0

01:45 1 Morpeth Town 1-1 Bamber Bridge 1-0

01:45 FC United of Manchester 2-1 South Shields 0-1

01:45 Warrington Town AFC 3-3 Warrington Rylands 0-2

01:45 Ashton United 0-1 Whitby Town 0-1

01:45 Radcliffe Borough 2-1 Stalybridge Celtic 1-0

22:15 Atlantis II 10-0 FC Viikingit E 3-0

20:00 Koln U19 1-2 RW Oberhausen U19 1-1

00:15 Al-Akhdoud 1-0 Al-Shoalah 0-0

22:45 1 Ohod Medina 1-1 Al-Arabi(KSA) 1-1

22:00 Al-Qadasiya 1-1 Al-Riyadh 0-1

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-1 Okzhetpes 1-1

17:00 FK Igilik 0-4 Kaisar Kyzylorda 0-0

00:00 Luxembourg U17 (w) 3-0 Georgia (w) U17 0-0

22:00 Belarus (w) U17 6-0 Armenia (w) U17 2-0

20:00 Italy (w) U17 3-3 Iceland (w) U17 2-0

17:00 France (w) U17 1-2 Switzerland (w) U17 1-1

02:00 Paraguay U19 6-0 Peru U19 3-0

01:00 1 Venezuela U19 1-3 Uruguay U19 1 1-2

22:05 Argentina U19 0-1 Chile U19 0-0

19:45 Ecuador U19 3-2 Colombia U19 1-2

21:00 Buxoro FK 3-0 Mashal Muborak 2-0

00:30 Blama 0-0 Kufer Soom 1 0-0

20:00 El Alia 2-1 Amman FC 1-0

20:00 Al-Arabi(JOR) 1-2 Al-Jalil 0-1

18:00 Ararat Yerevan 0-4 FC Avan Academy 0-1

21:00 Georgia (w) U19 0-1 North Macedonia (w) U19 0-0

20:30 Montenegro (w) U19 2-1 Azerbaijan (w) U19 1-1

20:00 Sweden (w) U19 1-0 Turkey (w) U19 1-0

19:00 Poland (w) U19 1-1 Ireland (w) U19 0-0

16:30 1 Greece (w) U19 1-1 Netherlands (w) U19 1-0

16:00 France (w) U19 5-1 Northern Ireland (w) U19 1-1

16:00 Croatia (w) U19 1-0 Cyprus (w) U19 0-0

02:00 Ipswich Town 3-0 Cambridge United 0-0

01:45 Burton Albion 0-1 Fleetwood Town 0-1

01:45 Cheltenham Town 1-0 Bolton Wanderers 0-0

01:45 Plymouth Argyle 2-1 Sheffield Wednesday 1-1

00:10 Medellin City FC 3-0 Politecnico J.I.C. 2-0

23:30 Total Soccer FC 1-3 Envigado FC Reserves 0-0

21:00 1 Aritma Praha 3-0 Marianske Lazne 2-0

00:00 Muaidar SC 2-2 Al Bidda SC 0-0

13:30 Billal FC 0-3 Inter Banten 0-1

01:00 Kongsvinger IL B 4-2 Brumunddal 0-2

23:30 Oppsal 5-1 Skeid Oslo II 3-0

22:59 Sandvikens 2-8 Stabaek B 1-4

22:59 Grorud B 1-4 Lyn Oslo 1-2

21:30 IL Express 2-1 Start Kristiansand B 0-0

20:00 Tromso B 3-0 Mjondalen IF B 1-0

20:00 Sandnes B 4-1 Hou Ge Xinte B team 1-0

02:00 Latina 0-2 Giugliano 0-1

22:30 Crotone 2-2 Messina 0-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [3-1],

22:30 Taranto Sport 1-2 AC Monopoli 0-1

20:00 Avellino 1-0 A.S Andria Bat 0-0

20:00 Turris Neapolis 1-0 Gelbison 0-0

19:30 Juve Stabia 1-0 Audace Cerignola 2 0-0

19:00 CS Universitatea Craiova B 3-0 CS Sporting Rosiori 1 2-0

01:45 Ilkeston Town 2-3 St Ives Town 1-1

01:45 Nuneaton Borough 2-1 Bedford Town 1-1

00:00 Osters IF 4-1 Brommapojkarna 2-0

01:45 Sutton Coldfield Town 6-0 St Neots Town 3-0

01:45 1 Shepshed Dynamo 0-2 Stamford 0-0

01:10 Flandria 0-1 Tristan Suarez 0-0

01:45 SP Cosmos 0-1 SS Virtus 0-1

01:45 1 Fiorentino 0-5 SP La Fiorita 1 0-2

01:45 SP Domagnano 0-2 SP Libertas 2 0-0

00:30 SV Frannach 2-3 SV Ada Anger 1-0

21:00 Gil Vicente U23 1-1 Rio Ave U23 1-1

17:00 Vizela U23 2-1 Braga U23 2-1

17:00 Farense U23 3-1 Sporting Lisbon Sad U23 1 1-0

01:45 Hayes Yeading United 3-2 Gosport Borough 2-2

01:45 North Leigh 2-0 Hanwell Town 1 2-0

01:45 Defensores de Cambaceres 2-2 Yupanqui 1-1

01:40 1 CA Lugano 3-2 Central Ballester 0-1

01:30 Deportivo Muniz 0-4 Deportivo Paraguayo 0-2

01:30 Sportivo Barracas 1-0 Centro Espanol 0-0

21:00 FK Ivanovskoye 0-3 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-1

01:30 Esmac PA(w) 0-0 Uniao Paraense (W) 0-0

01:00 Serra Branca EC 4-0 Serrano PB 1-0

01:00 Fluminense RJ U20 (W) 1-1 Vasco da Gama U20 (W) 1-0

01:45 Midleton FC 2-0 Cobh Wanderers 0-0

18:30 FK Mughan 2-3 Sabayi II 1-2

18:00 Keshla FK II 0-0 Qaradag Lokbatan 0-0

18:00 Qarabag II 0-1 PFC Neftchi II 0-1

21:00 GNK Sveta Nedelja 1-0 NK Vrbovec 1-0

01:00 1 CF Rio de Janeiro 1-0 Mageense FC 0-0

01:00 TEC 2-2 IJsselmeervogels 1-2

01:00 Spakenburg 0-1 Excelsior Maassluis 0-0

01:00 FC Lisse 2-4 Volendam (Youth) 1 2-3

01:00 Kozakken Boys 2-3 Noordwijk 1-0

01:00 Koninklijke HFC 1-1 Quick Boys 1-1

01:00 Staphorst 1-0 ACV Assen 1-0

01:00 GVVV Veenendaal 0-0 Sparta Nijkerk 0-0

01:45 Montrose 4-2 Airdrie United 2-0

20:00 Bright Stars 0-0 Ma Lu 0-0

01:00 1 CA Brown de Adrogue Reserves 0-6 Quilmes Reserves 1 0-4

00:00 Los Andes Reserves 2-1 Talleres Remedios Reserves 1-1

21:00 Talleres Cordoba Reserve 1-0 Huracan Reserves 2 0-0

21:00 CA Patronato Reserves 1-2 Colon Reserves 1-0

21:00 San Lorenzo Reserves 0-1 Godoy Cruz Reserves 1 0-0

21:00 Argentinos Jrs Reserves 1-3 Lanus Reserves 0-3

20:48 Lujan Reserves 1-2 San Martin Burzaco Reserves 0-0

20:00 Estudiantes LP Reserves 2-0 River Plate R 1-0

20:00 Defensores de Belgrano Reserves 0-0 CA Atlanta Reserves 0-0

Bên trên